คาถาเมตตามหานิยม

แนะนำ บทสวดต่างๆ และคาถาศักดิ์สิทธิ์

Moderator: pkthailand, biwty12

คาถาเมตตามหานิยม

โพสต์โดย pepozaa » จันทร์ 20 ก.พ. 2012 2:21 pm

คาถาความรัก
ตั้งนะโม 3จบ
*ปุพเพวะ สันนิวา เสนะ
ปัจจะบันนะ หิเตนะ วา
เอวันตัง ชะยะเต เปมัง
อุปะลัง วะ ยะโส ธะเก ฯ*
(ให้สวดพระคาถา คาถาความรัก เท่าอายุ กลางคืนจะฝันถึงเนื้อคู่คนรัก เมื่อเรามีสมาธิและตั้งใจดี ดีนักแล)
จุดธูปเทียน(เทียน 2 เล่ม ธูป 3 ดอก) ให้ทำในวันพระขึ้น 15 ค่ำยิ่งดี ให้ตั้งน้ำสะอาด 1 ขัน แล้วสวดคาถานี้เท่าอายุ แล้วนำน้ำนั้นมาล้างหน้า แล้วเข้านอน กลางคืนจะฝันถึงคู่ครองของตน ถ้ามีวาสนาบารมีจะได้พบความรัก เป็นคาถาที่ใช้สำหรับผู้ที่มีอายุมากแล้วทั้งหญิงชาย แต่ไม่เคยพบความรักมาก่อน เหมาะสำหรับผู้ที่กำลังเป็นหม้าย หรือกำลังขาดความรัก หรือภาวนาให้รู้ว่าคู่วาสนาของตนจะมีหรือไม่

ผ้ายันต์ม้าเสพนาง
love.jpg (40.5 KiB) เปิดดู 4031 ครั้ง

คาถา หัวใจพระฉิมพะลี

“นะชาลีติ ชาลีตินะ ลีตินะชา ตินะชาลี”
(ใช้เสกแป้งหรือน้ำมันลูบไล้ตามร่างกายหรือใบหน้าทำให้คนเห็นคนรัก ใครเห็นใครชม มีเสน่ห์มหานิยมวิเศษ ดีนักแล)

คาถามนต์รัก
*โอม นะ ปะ โร รันนะขุเภติ
พุทธัง สะระติ จิตตัง สมาคะมา
ธัมมัง สะระติ จิตตัง สมาคะมา
สังฆัง สะระติ จิตตัง สมาคะมา*
(คาถามนต์รัก การใช้คาถามนต์รัก ให้ภาวนากับดอกไม้ก่อนที่จะส่งให้คนรัก เมื่อเขาหรือเธอ
สูดดมดอกไม้ ก็จะรักเราตอบ ดีนักแล)

คาถาทำให้คนรักรักเรา
พุธธัง รัตะนัง
ธัมมัง รัตะนัง
สังฆัง รัตะนัง
นะผูก โมมัด พุทรัด ธารึง ยะกรึงคะเร โอมสวาหะ รักกูเพี้ยง
(ท่านอาจารย์ว่า นิยมสวดทุกวันเกิดตนเอง เช่นเกิดวันจันทร์สวดทุกวันจันทร์ หรือสวดวันครู (วันพฤหัสบดี) จำทำให้คนรักเราใช้กับคนรักได้)
ไฟล์แนป
ผ้ายันต์ม้าเสพนาง
ผ้ายันต์ม้าเสพนาง.jpg (43.69 KiB) เปิดดู 4031 ครั้ง
pepozaa

ย้อนกลับไปยัง บทสวด และคาถาต่างๆ